https://duballhd.com/stream/?id=11&l=0


เช็คโปรแกรมดูบอลสด วันนี้ได้ทุกช่วงเวลา

ลิงค์ดูบอลสด ภายในเว็บไซต์นอกเหนือจะมีการถ่ายทอดสดฟุตบอลส่งตรงจากต่างประเทศคุณยังสามารถกดเข้าไปภายในเว็บไซต์เพื่อใช้โปรแกรมดูบอลสดได้ทุกช่วงเวลาเพื่อใช้ในการวางแผนการรับชมการถ่ายทอดสดฟุตบอลช่วยให้แฟนบอลสามารถรับชมได้ตามโปรแกรมที่ต้องการ โดยเฉพาะการถ่ายทอดสดฟุตบอลในคู่ที่ไม่มีสัญญาณถ่ายทอดสดในประเทศไทย

เพราะบ่อยครั้งการแข่งขันฟุตบอลในบางรายการ ไม่มีการถ่ายทอดสดผ่านช่องฟรีทีวี หรือช่องทีวีดิจิตอล อาจจะด้วยสัญญาที่ราคาแพงจนทำให้ผู้ประกอบการไม่มีซื้อลิขสิทธิ์การถ่ายทอดสดในคู่นั้น ยกตัวอย่างเช่น การแข่งขันฟุตบอลยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก 2018 - 2019 ที่ปีนี้ไม่มีการถ่ายทอดสดผ่านช่องฟรีทีวีหรือช่องทีวีดิจิตอลใดๆทั้งสิ้น ทำให้การรับชมรอบคัดเลือกค่อนข้างทำได้ยากเราจำเป็นต้องหาลิงค์ดูบอลสดที่มีการส่งสัญญาณตรงจากต่างประเทศจึงจะสามารถรับชมการแข่งขันในครั้งนี้ได้
ซึ่งปัญหานี้จะหมดไปเพียงแค่คุณเลือกใช้บริการผ่านเว็บไซต leaguecupyears.com ซึ่งมีการนำเทคโนโลยีที่ทันสมัยดึงสัญญาณลิงค์ดูบอลสดมาให้คุณตลอด 24 ชั่วโมงไม่ให้คุณพลาดบิ๊กแมตช์ที่สำคัญ

รายการช่องดูบอลสด ครบทุกลีกทั่วโลก (ตามเวลา)

20 ตุลาคม 2562
เซเมน ปาดัง
: 16:00
มาดูร่า ยูไนเต็ด
20 ตุลาคม 2562
อูราล 2
: 16:00
ลาด้า ทีไอ
20 ตุลาคม 2562
แดกู เอฟซี
: 16:00
วุลซาน ฮุนได
20 ตุลาคม 2562
โยมิอุริ ไจแอนท์ส
: 16:30
ฟุกุโอะกะ ฮอว์คส์
20 ตุลาคม 2562
World Grand Prix, Sofia
: 16:30
World Grand Prix, Sofia
20 ตุลาคม 2562
ฟูเอนลาบราด้า
: 17:00
อัลบาเซเต้
20 ตุลาคม 2562
อลาเบส
: 17:00
เซลต้า บีโก้
20 ตุลาคม 2562
ฮอร์เซ่นส์
: 17:00
โฮโบร
20 ตุลาคม 2562
ตารัซ
: 17:00
ชัคเตอร์ คารากันด้า
20 ตุลาคม 2562
ดินาโม มอสโก
: 17:00
คราสโนดาร์ U21
20 ตุลาคม 2562
ซโวลเล่
: 17:15
เดน ฮาก
20 ตุลาคม 2562
ซัสเซาโล่
: 17:30
อินเตอร์ มิลาน
20 ตุลาคม 2562
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
: 18:00
การท่าเรือ เอฟซี
20 ตุลาคม 2562
เมืองทอง ยูไนเต็ด
: 18:00
ชลบุรี เอฟซี
20 ตุลาคม 2562
เชียงราย ยูไนเต็ด
: 18:00
ประจวบ เอฟซี
20 ตุลาคม 2562
ราชบุรี มิตรผล
: 18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
20 ตุลาคม 2562
สมุทรปราการ ซิตี้
: 18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
20 ตุลาคม 2562
สุโขทัย เอฟซี
: 18:00
ตราด เอฟซี
20 ตุลาคม 2562
ปตท.ระยอง
: 18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
20 ตุลาคม 2562
ชัยนาท ฮอร์นบิล
: 18:00
นครราชสีมา เอฟซี
20 ตุลาคม 2562
สตุ๊ตการ์ต
: 18:30
โฮลสไตน์ คีล
20 ตุลาคม 2562
ฮันโนเวอร์ 96
: 18:30
ออสนาบรุ๊ค
20 ตุลาคม 2562
โบคุ่ม
: 18:30
คาร์ลสรูห์
20 ตุลาคม 2562
English Open
: 18:45
English Open
20 ตุลาคม 2562
เรอัล โซเซียดาด
: 19:00
เรอัล เบติส
20 ตุลาคม 2562
อาร์ฮุส
: 19:00
ซิลเคบอร์ก
20 ตุลาคม 2562
ซอนเดอร์ไจสกี
: 19:00
นอร์ดเจลแลนด์
20 ตุลาคม 2562
มวยไทย Super Champ
: 19:00
มวยไทย Super Champ
20 ตุลาคม 2562
เซพเทมวรี โซเฟีย
: 19:00
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
20 ตุลาคม 2562
เอ็มเมน
: 19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20 ตุลาคม 2562
โกรนิงเก้น
: 19:30
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
20 ตุลาคม 2562
ซามพ์โดเรีย
: 20:00
เอเอส โรม่า
20 ตุลาคม 2562
กาญารี่
: 20:00
สปอล
20 ตุลาคม 2562
อูดิเนเซ่
: 20:00
โตริโน่
20 ตุลาคม 2562
ฮัมมาร์บี้
: 20:00
มัลโม่
20 ตุลาคม 2562
ฟัลเค่นเบิร์ก
: 20:00
AIK โซลน่า
20 ตุลาคม 2562
ปิซ่า
: 20:00
โครโตเน่
20 ตุลาคม 2562
คิเอโว่
: 20:00
อัสโคลี่
20 ตุลาคม 2562
วีแกน แอธเลติก
: 20:00
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
20 ตุลาคม 2562
บอร์กโดซ์
: 20:00
แซงต์ เอเตียน
20 ตุลาคม 2562
โคโลญจน์
: 20:30
พาเดอร์บอร์น
20 ตุลาคม 2562
ลา คอรุนญ่า
: 21:00
มาลาก้า
20 ตุลาคม 2562
เอสปันญ่อล
: 21:00
บียาร์เรอัล
20 ตุลาคม 2562
เอฟซี โคเปนเฮเก้น
: 21:00
เอสเบิร์ก
20 ตุลาคม 2562
อัลโดซิวี่
: 21:00
เดเฟนซา จัสติเชีย
20 ตุลาคม 2562
ลูกาโน
: 21:00
ซูริค
20 ตุลาคม 2562
ลูเซิร์น
: 21:00
ซิยง
20 ตุลาคม 2562
เฟเยนูร์ด
: 21:45
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
20 ตุลาคม 2562
โมนาโก
: 22:00
แรนส์
20 ตุลาคม 2562
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา
: 22:00
โคโล โคโล่
20 ตุลาคม 2562
เทรนซิน
: 22:00
เซนิก้า
20 ตุลาคม 2562
อับฮา
: 22:25
อัล ไฟฮา
20 ตุลาคม 2562
โลโคโมติว่า
: 22:30
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท
20 ตุลาคม 2562
แมนฯ ยูไนเต็ด
: 22:30
ลิเวอร์พูล
20 ตุลาคม 2562
นอร์โคปิ้ง
: 22:30
คัลมาร์
20 ตุลาคม 2562
ฮอฟเฟนไฮม์
: 23:00
ชาลเก้ 04
20 ตุลาคม 2562
ปาร์ม่า
: 23:00
เจนัว
20 ตุลาคม 2562
ลิงบี้
: 23:00
บรอนด์บี้
20 ตุลาคม 2562
เรอัล โอเบียโด้
: 23:00
คิโรน่า
20 ตุลาคม 2562
เตเนริเฟ่
: 23:00
ราซิ่ง ซานตานเดร์
20 ตุลาคม 2562
สตรอมก็อดเซ็ท
: 23:00
ลีลล์สตรอม
20 ตุลาคม 2562
โมลด์
: 23:00
เฮาเกซุนด์
20 ตุลาคม 2562
เรนเฮล์ม
: 23:00
ออด เกรนแลนด์
20 ตุลาคม 2562
กิมนาเซีย
: 23:15
ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่
20 ตุลาคม 2562
แอธเลติก บิลเบา
: 23:30
เรอัล บายาโดลิด
21 ตุลาคม 2562
อเมริกา กีโต
: 00:00
เฟอร์ซา อมาริลลา
21 ตุลาคม 2562
อัล ไฟซาลี่
: 00:00
อัล ฮาซึม
21 ตุลาคม 2562
พูมาส ยูนัม
: 00:00
คลับ เลออน
21 ตุลาคม 2562
Dominion Charity Classic
: 00:30
Dominion Charity Classic
21 ตุลาคม 2562
ทาร์โกวิสเต้
: 00:30
สเตอัว บูคาเรสต์
21 ตุลาคม 2562
English Open
: 00:45
English Open
21 ตุลาคม 2562
เซอร์เคิล บรูช
: 01:00
ชาเลอร์รัว
21 ตุลาคม 2562
คูริบกา
: 01:00
ฟุส ราบัต
21 ตุลาคม 2562
ชาร์ปบอร์ก 08
: 01:00
เอสเค บรานน์
21 ตุลาคม 2562
ซีเอ ฮูราแคน
: 01:30
ซาน ลอเรนโซ่
21 ตุลาคม 2562
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
: 01:30
กาฮามาร์กา
21 ตุลาคม 2562
อิกิเก้
: 01:30
ฮัวชิปาโต้
21 ตุลาคม 2562
เอซี มิลาน
: 01:45
เลชเช่
21 ตุลาคม 2562
โอลิมปิก มาร์กเซย
: 02:00
สตาร์บูร์ก
21 ตุลาคม 2562
เซบีย่า
: 02:00
เลบานเต้
21 ตุลาคม 2562
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
: 02:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
21 ตุลาคม 2562
เซาเปาโล
: 02:00
อาไว
21 ตุลาคม 2562
อัตเลติโก้ มิไนโร่
: 02:00
ซานโตส
21 ตุลาคม 2562
อินเตอร์นาซิอองนาล
: 02:00
วาสโก ดา กามา
21 ตุลาคม 2562
เอ็มโปลี
: 02:00
เครโมเนเซ่
21 ตุลาคม 2562
เรอัล ซาราโกซ่า
: 02:00
มิรานเดส
21 ตุลาคม 2562
ซาน มาร์ติน
: 03:00
แอตเลติโก ราฟาเอล่า
21 ตุลาคม 2562
ลอสแอนเจลิส ชาร์จเจอรส์
: 03:05
เทนเนสซี
21 ตุลาคม 2562
ริโอเนโกร อากีลาส
: 03:15
เดปอร์ติโว กาลี
21 ตุลาคม 2562
บัลติมอร์
: 03:25
ซีแอตเทิล
21 ตุลาคม 2562
นิวออร์ลีนส์
: 03:25
ชิคาโก
21 ตุลาคม 2562
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
: 03:45
สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
21 ตุลาคม 2562
โรซาริโอ้ เซ็นทรัล
: 03:45
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
21 ตุลาคม 2562
เซซ่า วาลเลโย่
: 04:00
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
21 ตุลาคม 2562
โคคิมโบ ยูนิโด
: 04:00
โอ ฮิกกินส์
21 ตุลาคม 2562
อินสติตูโต
: 04:00
ออล บอยส์
21 ตุลาคม 2562
นิโคลัส อัลมาโกร
: 04:00
คิลเมส
21 ตุลาคม 2562
ฟลาเมงโก
: 04:00
ฟลูมิเนนเซ่
21 ตุลาคม 2562
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
: 04:30
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
21 ตุลาคม 2562
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
: 04:30
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวด์ส
21 ตุลาคม 2562
บาร์เซโลน่า เอสซี
: 05:00
เอเมเลค
21 ตุลาคม 2562
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
: 05:00
ยูเนียน แมกดาเลนา
21 ตุลาคม 2562
แอตเลติโก้ ซาน หลุยส์
: 05:00
กัวเรตาโร่
21 ตุลาคม 2562
ชาเปโคเอนเซ่
: 05:00
โกยาส
21 ตุลาคม 2562
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
: 05:00
พัลไมรัส
21 ตุลาคม 2562
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
: 05:45
กัวรานี่
21 ตุลาคม 2562
ซาร์เมียนโต้
: 06:00
ติเกร
21 ตุลาคม 2562
กูรีโก
: 06:30
อันโตฟากัสตา
21 ตุลาคม 2562
มอนเทอร์เรย์
: 07:00
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
21 ตุลาคม 2562
ฟิลาเดลเฟีย
: 07:20
ดัลลัส
21 ตุลาคม 2562
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
: 07:30
แอลเอ กาแลกซี่
21 ตุลาคม 2562
อินเดเปนเดียนเต เมเดลลิน
: 07:45
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
21 ตุลาคม 2562
มาร์ก เซลบี
: 08:00
สจวร์ต บิงแฮม
21 ตุลาคม 2562
ไรอัน เดวีส์
: 08:00
peifan lei
21 ตุลาคม 2562
เรอัล มาญอร์ก้า
: 09:00
เรอัล มาดริด
21 ตุลาคม 2562
ยูเวนตุส
: 09:00
โบโลญญ่า
21 ตุลาคม 2562
ไทย
: 10:00
เซอร์เบีย
21 ตุลาคม 2562
ไทย
: 10:00
รัสเซีย
21 ตุลาคม 2562
สเปอร์ส
: 11:00
วัตฟอร์ด
21 ตุลาคม 2562
คริสตัล พาเลซ
: 11:00
แมนฯ ซิตี้
21 ตุลาคม 2562
TT Cup
: 12:00
TT Cup
21 ตุลาคม 2562
อาลี คาร์เตอร์
: 12:00
แอลัน มักแมนัส
21 ตุลาคม 2562
หลิ่ว เฮ่าเทียน
: 12:00
อรรคนิธิ์ ส่งเสริมสวัสดิ์
21 ตุลาคม 2562
ไวกิ้ง เอฟเค
: 23:00
ทรอมโซ่